Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhAnh có muốn lấy em làm vợ không ? EmptyTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpXem Tivi
Đồng Hồ
Top posters
nv1208 (46)
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? Vote_lcapAnh có muốn lấy em làm vợ không ? Voting_barAnh có muốn lấy em làm vợ không ? Vote_rcap 
tuquynh (13)
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? Vote_lcapAnh có muốn lấy em làm vợ không ? Voting_barAnh có muốn lấy em làm vợ không ? Vote_rcap 
Xuan_Mai (4)
tymmyt.net (4)
unnamed (3)
phan_anh1974 (3)
Tym_Myt (2)
Ms.Linh (2)
hoangbac (2)
chuot con (2)
Latest topics
» Chia sẻ file thống kê từ vựng, bài đọc... ở lớp tiếng anh
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby leloianh Wed Feb 29, 2012 1:36 am

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby tuquynh Tue Feb 14, 2012 3:35 pm

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby tuquynh Thu Sep 22, 2011 2:54 pm

» Không hiểu lắm
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby Dã man Fri Sep 09, 2011 10:57 am

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby tuquynh Tue Aug 16, 2011 10:18 am

» Hướng dẫn gõ chú âm Tiếng anh trong văn bản.
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby trunglp97 Sun Jul 03, 2011 7:58 pm

» Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby tuquynh Thu Jun 23, 2011 4:21 pm

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeby tuquynh Thu Jun 23, 2011 4:17 pm

Lượt Truy Cập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 17 người, vào ngày Thu Apr 25, 2024 7:52 am
Hỗ Trợ Online

Anh có muốn lấy em làm vợ không ?

Go down 
Tác giảThông điệp
tymmyt.net
Thành viên mới
Thành viên mới

Anh có muốn lấy em làm vợ không ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh có muốn lấy em làm vợ không ?   Anh có muốn lấy em làm vợ không ? I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 8:51 am

Lập ra box này mà không thấy mọi người hào hứng lắm. Mình chẳng nhớ đc mấy, nhớ mang máng 1 chuyện như sau. Không đúng mọi người sửa lại giúp nha.
Có một anh cán bộ lên vùng cao công tác, sau một thời gian sinh sống ở đây anh được mọi người rất là quý mến. Trong làng có một cô gái xinh đẹp đem lòng yêu anh này. Một hôm cô gái hỏi anh cán bộ là "Anh có muốn lấy em làm vợ không?". Anh này luống cuống không biết trả lời sao vì anh ta đã có vợ ở thành phố rồi. Suy nghĩ một lúc anh trả lời "Em rất xinh và đẹp nhưng anh đã có gia đình ở thành phố rồi". Có gái trả lời "Tốt quá, thế anh có muốn lấy em làm vợ không ?"
.... Wink
--------------> Rồi chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ ? (giả sử anh này là cán bộ xây dựng nhé ) Smile)

Anh có muốn lấy em làm vợ không ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang